Faida za kuvaa chupi

Kuvaa bila kupiga pasi Mama huyo Anasema, anaponunua nguo za mtumba zinazokuwa zimefunguliwa kutoka kwenye mafurushi maarufu kama mabeli huzihifadhi kwa ajili ya kuvaa bila kufua wala kupiga pasi.

Achilia kujaribu ili kuona kama zinamtosha, anapotoka nazo sokoni ndio zinakwenda kwenye tenga kuchanganywa na nguo nyingine zilizokuwepo tayari nyumbani.

Na Mdau Joyce Masika Leo naomba nikukumbushe somo la Afya ya uzazi.

Hii ni hatari sana kwani bacteria watokanao na kinyesi unawahamisha kutoka nyuma na kuwaleta mbele. Hata kama uko kwenye siku za adabu ni vyema ukasafiri bila kuvaa manguo mengi sana yanayobana mwili. Sababu nyingi za ugumba tunaweza ukizipata kutoka kwa madaktari wetu wa hospitali zetu. Mbegu za kiume huzalishwa kwa wingi wakati wa baridi.

Mwanamke unapaswa kutawadha kwanza mbele kisha umalizie nyuma. Vaa chupi na sketi au suruali isiyoubana sana mwili wako. Lakini kwangu mimi sababu nyingine ya ugumba wa wanaume kuwa ni kuvaa chupi zinazobana sana. Kuvaa chupi inayobana kwa muda mrefu husababisha korodani kuchemka sana na kushindwa kuzalisha mbegu nyingi.

“Ni kweli, nikitaka soksi au chupi ya mtumba kwa ajili ya mtoto wangu, au hata mimi mwenyewe, brazia, shimizi na nguo nyingine, ninadamka alfajiri na kuwahi Sokoni.

Kwa Shilingi 10,000 niliyonayo ninarejea nyumbani na furushi kubwa la nguo za kila aina, wakati mwingine hata suti,” haya ni maneno ya wakati fulani hulazimika kudamka na mwanawe ili kwenda naye sokoni hapo kuchagua nguo zilizo na uhakika wa kumtosha na anafanya hayo yote akiamini kuwa hakuna madhara yoyote ya kiafya yanayoweza kumpata mtoto wake huyo, Pia pasipo kuzingatia habari ya madhara ya kiafya yanayoweza kuwapata.

Ukifungua sanduku ama kabati la Mtanzania wa kawaida leo, tegemea kukuta idadi kubwa ya nguo zake ni mitumba.

Comments